Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/5 và rạng sáng ngày 20/5

Trí Dũng
Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/5 và rạng sáng ngày 20/5.

Lịch thi đấu Premier League

- Ngày 19/05 - 22h00: Man City vs West Ham

- Ngày 19/05 - 22h00: Sheffield United vs Tottenham

- Ngày 19/05 - 22h00: Arsenal vs Everton

- Ngày 19/05 - 22h00: Brentford vs Newcastle

- Ngày 19/05 - 22h00: Brighton vs MU

- Ngày 19/05 - 22h00: Burnley vs Nottingham Forest

- Ngày 19/05 - 22h00: Chelsea vs Bournemouth

- Ngày 19/05 - 22h00: Crystal Palace vs Aston Villa

- Ngày 19/05 - 22h00: Liverpool vs Wolves

- Ngày 19/05 - 22h00: Luton Town vs Fulham

Lịch thi đấu La Liga

- Ngày 20/05 - 00h00: Athletic Club vs Sevilla

- Ngày 20/05 - 00h00: Atletico vs Osasuna

- Ngày 20/05 - 00h00: Barcelona vs Vallecano

- Ngày 20/05 - 00h00: Cadiz vs Las Palmas

- Ngày 20/05 - 00h00: Granada vs Celta Vigo

- Ngày 20/05 - 00h00: Mallorca vs Almeria

- Ngày 20/05 - 00h00: Real Betis vs Sociedad

- Ngày 20/05 - 00h00: Valencia vs Girona

- Ngày 20/05 - 00h00: Villarreal vs Real Madrid

Lịch thi đấu Serie A

- Ngày 19/05 - 17h30: Sassuolo vs Cagliari

- Ngày 19/05 - 20h00: Udinese vs Empoli

- Ngày 19/05 - 20h00: Monza vs Frosinone

- Ngày 19/05 - 23h00: Inter vs Lazio

- Ngày 20/05 - 01h45: Roma vs Genoa

Lịch thi đấu Ligue 1

- Ngày 20/05 - 02h00: Lorient vs Clermont Foot

- Ngày 20/05 - 02h00: Lyon vs Strasbourg

- Ngày 20/05 - 02h00: Le Havre vs Marseille

- Ngày 20/05 - 02h00: Lens vs Montpellier

- Ngày 20/05 - 02h00: Lille vs Nice

- Ngày 20/05 - 02h00: Metz vs Paris Saint-Germain

- Ngày 20/05 - 02h00: Monaco vs Nantes

- Ngày 20/05 - 02h00: Reims vs Rennes

- Ngày 20/05 - 02h00: Toulouse vs Brest

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam

- Ngày 19/05 - 16h00: Đồng Tháp vs Vũng Tàu

- Ngày 19/05 - 17h00: Hòa Bình vs Phù Đổng

- Ngày 19/05 - 18h00: Bình Phước vs Đồng Nai

- Ngày 19/05 - 19h15: PVF-CAND vs Long An

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

- Ngày 19/05 - 19h30: Almere City FC vs NEC Nijmegen

- Ngày 19/05 - 19h30: AZ Alkmaar vs FC Utrecht

- Ngày 19/05 - 19h30: PSV vs RKC Waalwijk

- Ngày 19/05 - 19h30: Sparta Rotterdam vs SC Heerenveen

- Ngày 19/05 - 19h30: Vitesse vs Ajax

- Ngày 19/05 - 19h30: FC Volendam vs Go Ahead Eagles

- Ngày 19/05 - 19h30: Feyenoord vs Excelsior

- Ngày 19/05 - 19h30: Heracles vs Fortuna Sittard

- Ngày 19/05 - 19h30: PEC Zwolle vs FC Twente

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

- Ngày 19/05 - 19h00: Eibar vs Cartagena

- Ngày 19/05 - 21h15: Alcorcon vs Valladolid

- Ngày 20/05 - 02h00: Real Zaragoza vs Racing de Ferrol

Lịch thi đấu J League 1

- Ngày 19/05 - 12h00: Jubilo Iwata vs Urawa Red Diamonds

- Ngày 19/05 - 12h00: Kyoto Sanga FC vs Sanfrecce Hiroshima

- Ngày 19/05 - 12h00: Machida Zelvia vs Tokyo Verdy

- Ngày 19/05 - 13h00: FC Tokyo vs Yokohama F.Marinos

- Ngày 19/05 - 13h00: Gamba Osaka vs Kawasaki Frontale

- Ngày 19/05 - 13h00: Kashima Antlers vs Vissel Kobe

- Ngày 19/05 - 14h00: Kashiwa Reysol vs Consadole Sapporo

- Ngày 19/05 - 14h00: Shonan Bellmare vs Albirex Niigata

Lịch thi đấu K League 1

- Ngày 19/05 - 14h30: Gwangju FC vs Jeonbuk FC

- Ngày 19/05 - 14h30: FC Seoul vs Daegu FC

- Ngày 19/05 - 14h30: Gangwon FC vs Ulsan Hyundai

- Ngày 19/05 - 17h00: Suwon FC vs Pohang Steelers

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

- Ngày 19/05 - 20h30: Elversberg vs Karlsruher SC

- Ngày 19/05 - 20h30: Fortuna Dusseldorf vs Magdeburg

- Ngày 19/05 - 20h30: Greuther Furth vs Schalke 04

- Ngày 19/05 - 20h30: Hamburger SV vs 1. FC Nuremberg

- Ngày 19/05 - 20h30: Hannover 96 vs Holstein Kiel

- Ngày 19/05 - 20h30: Hansa Rostock vs Paderborn

- Ngày 19/05 - 20h30: Kaiserslautern vs Eintracht Braunschweig

- Ngày 19/05 - 20h30: VfL Osnabrück vs Berlin

- Ngày 19/05 - 20h30: Wehen Wiesbaden vs St. Paul

Lịch thi đấu Primera Division Uruguay

- Ngày 19/05 - 22h30: Danubio vs Racing

- Ngày 20/05 - 01h00: Boston River vs Cerro

- Ngày 20/05 - 03h30: Montevideo Wanderers vs Cerro Largo

Lịch thi đấu Malaysia Super League

- Ngày 19/05 - 15h45: Kuching FA vs Pahang

- Ngày 19/05 - 19h15: Pulau Pinang vs Terengganu

Lịch thi đấu Singapore Premier League

- Ngày 19/05 - 17h00: Tanjong Pagar United FC vs Balestier Khalsa FC

Lịch thi đấu Cúp QG Trung Quốc

- Ngày 19/05 - 13h30: Qingdao Elite United vs Suzhou Dongwu

- Ngày 19/05 - 14h30: Beijing Technology vs Guangxi Baoyun

- Ngày 19/05 - 14h30: Ganzhou Ruishi FC vs Liaoning Tieren

- Ngày 19/05 - 16h00: Guangxi Hengchen vs Dalian Zhixing FC

- Ngày 19/05 - 18h30: Zhejiang Yiwu Mall vs Chongqing Tonglianglong FC

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

- Ngày 19/05 - 22h00: Hajduk Split vs HNK Gorica

- Ngày 20/05 - 00h30: Osijek vs Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Ukraine

- Ngày 19/05 - 17h00: Cherkasy vs Zorya

- Ngày 19/05 - 19h30: FC Minaj vs FC Kolos Kovalivka

- Ngày 19/05 - 19h30: Metalist 1925 vs Polissya Zhytomyr

- Ngày 19/05 - 19h30: Rukh Lviv vs Chornomorets Odessa

- Ngày 19/05 - 19h30: SC Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk

- Ngày 19/05 - 19h30: Veres Rivne vs FC Olexandriya

- Ngày 19/05 - 19h30: Vorskla vs FC Obolon Kyiv

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

- Ngày 19/05 - 19h00: Brommapojkarna vs IFK Norrkoeping

- Ngày 19/05 - 19h00: Hammarby IF vs AIK

- Ngày 19/05 - 21h30: GAIS vs Elfsborg

- Ngày 19/05 - 21h30: Vaernamo vs Kalmar FF

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

- Ngày 19/05 - 17h30: Cracovia vs Rakow Czestochowa

- Ngày 19/05 - 20h00: Warta Poznan vs Legia Warszawa

- Ngày 19/05 - 22h30: Widzew Lodz vs Lech Poznan

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

- Ngày 20/05 - 01h30: Club Atletico Platense vs Independiente

- Ngày 20/05 - 03h45: Talleres vs Atletico Tucuman

- Ngày 20/05 - 03h45: Banfield vs CA Huracan

- Ngày 20/05 - 06h00: Central Cordoba de Santiago vs Boca Juniors

Lịch thi đấu VĐQG Chile

- Ngày 20/05 - 04h30: Colo Colo vs Palestino

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

- Ngày 20/05 - 06h00: Deportivo Saprissa vs Deportiva San Carlos

Lịch thi đấu VĐQG Guatemala

- Ngày 20/05 - 03h30: CSD Municipal vs Mixco

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

- Ngày 20/05 - 07h00: Cruz Azul vs Monterrey

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

- Ngày 20/05 - 01h00: Mushuc Runa vs Delfin

- Ngày 20/05 - 03h30: Aucas vs Universidad Catolica

- Ngày 20/05 - 06h00: Cumbaya vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

- Ngày 20/05 - 01h00: Asociacion Deportiva Tarma vs Comerciantes Unidos

- Ngày 20/05 - 03h30: Los Chankas CYC vs Alianza Atletico

- Ngày 20/05 - 06h00: Carlos A. Mannucci vs Universidad Cesar Vallejo

- Ngày 20/05 - 08h00: Alianza Lima vs Deportivo Garcilaso

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

- Ngày 20/05 - 04h30: Club General Caballero JLM vs Luqueno

- Ngày 20/05 - 07h00: Sol de America vs Cerro Porteno